Taimaka wa Lumi ta hanyar tallafa mana

Ko samfurin kyauta kuma mai buɗewa ba shi da 'yancin yin. Lumi yana haɓakawa, kulawa da goyan baya daga malamai biyu a cikin lokacin su na kyauta tare da burin sa ilimin dijital ya zama mai sauƙi, mutum ɗaya kuma mai ban sha'awa ga kowa. Kuna iya taimaka mana inganta Lumi ta ba da gudummawa ko tallafawa.

Ba da kyauta ta PayPal Ba da kyauta ta Patreon Ba da kyauta ta GitHub

Dubi magoya baya & masu tallafawa

Abin da gudummawar ku ke taimaka mana mu yi

Saboda karuwar adadin masu amfani da sabis muna buƙatar ɗaukar tallafi da buƙatun fasali farashin mu ma yana ƙaruwa.

Gyaran Bug

Gyara kwari da haɓaka ingancin ƙa'idar ta hanyar ɗaukar telemetry da tsarin cirewa.

Hosting

Yada Lumi ta hanyar karɓar shafin yanar gizon da amfani da kayan haɓaka Injin Bincike.

Tsaro

Sauƙaƙe shigarwa cikin sauƙi da amintattu ta hanyar siyan takaddun shaida na dijital don sanya hannu kan masu sakawa don macOS da Windows.

Fassara

Fassara fitowar nan gaba zuwa harsuna da yawa tare da ayyukan fassarar na'ura.

Sabbin Sigogi

Ci gaba da gabatar da sabbin abubuwa da ayyuka.

Ci gaba da kayan aiki

Hakanan muna haɓaka ɗakin karatu na H5P Nodejs, wanda kamfanoni da cibiyoyi daban -daban ke amfani da shi.